User Name Remember Me?
Password
Home Forums Members List Calendar Search Today's Posts Mark Forums Read

Liên hệ Donate

[Seishun 2015] Bông Hậu Contest

[Vietsub] News no Onna 2/11

Glass no Ie (Vietsub 9/9)

Topic nổi bật


Danh Sách Nghệ Sỹ

Phim Nhật Bản

Tin Tức

Go Back   Takky Fan Community Calendar HoTakky Event Calendar

Members with Birthdays on 04-10-2018
be_na (30)
Kasugai Seina's Birthday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Name (romaji): Kasugai Seina
Profession: Actress
Birthdate: 1978-Apr-10
Birthplace: Aomori city, Aomori, Japan
Height: 169cm
Star sign: Aries
Talent agency: Stardust
Musaka Naomasa's Brithday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Name: 六平直政
Name (romaji): Musaka Naomasa
Profession: Actor
Birthdate: 1954-Apr-10
Birthplace: Tokyo, Japan
Height: 175cm
Weight: 75kg
Star sign: Aries
Blood type: B
Talent agency: Father's Corporation
Nonaka Isao's Birthday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Name: 野仲イサオ
Name (romaji): Nonaka Isao
Former name: 野仲功
Profession: Actor
Birthdate: 1959-Apr-10
Birthplace: Oita, Japan
Star sign: Aries
Blood type: AB
Talent agency: Cosmo Project
Yuasa Keisuke's Birthday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Name 湯浅景介
Star Sign Aries
Birthday 10 April 1986
Height 180cm
Mitz Mangrove's Birthday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Name: Mitz Mangrove
Japanese: ミッツ マングローブ
Birth Name: Shuhei Tokumitsu (徳光修平)
Born: April 10, 1975
Birthplace: Japan
Height: 182 cm
Kimura Yoshino's Birthday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Name: 木村佳乃
Name (romaji): Kimura Yoshino
Real name: 東山佳乃 / Higashiyama Yoshino
Profession: Actress and singer
Birthdate: 1976-Apr-10 (age 38)
Birthplace: Tokyo, Japan
Height: 169cm
Weight: 47kg
Star sign: Aries
Blood type: A
Family: Husband Higashiyama Noriyuki; 2 daughters
Talent agency: Topcoat
Ngày Nghề mộc
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
10/04 phát âm gần giống với "cánh cửa tốt" nên được chọn là ngày Nghề mộc của Nhật, nơi các ngôi nhà truyền thống có cửa làm bằng gỗ. Liên đoàn ngành mộc xác lập ngày này từ 1985.
Josei no Hi
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Là Ngày phụ nữ. Tiền thân của nó là Fujin no Hi, do Bộ Lao động (nay đổi tên thành Bộ Y tế, Lao động và Phúc lợi) ban hành vào năm 1949.
Doumoto Tsuyoshi's Birthday
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Ngày sinh: 10.04.1979

Thành viên của Kinki Kids

http://hotakky.com/forums/showthread.php?p=3293#post3293
Tuần lễ phụ nữ
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Từ 10/04 đến 16/04
Kỷ niệm ngày phụ nữ được tham gia chính trị
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Vào 10/04/1946, luật cho phép phụ nữ được tham gia vũ đài chính trị.
Ekiben no Hi
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Có thể hiểu là ngày Cơm trưa tàu điện, do Hiệp hội Đường sắt Trung ương Nhật Bản xác lập từ năm 1993. Ekiben là loại cơm trưa được bán ở các trạm tàu điện, phục vụ cho khách có nhu cầu ăn trên tàu. Các hộp cơm này rất chất lượng. Sở dĩ chọn ngày 10/04 v́ phát âm gần với bento.
Ngày An toàn giao thông
Calendar: HoTakky Event Calendar
04-10-2018
*The times shown may change, depending on DST settings
Chính phủ Nhật Bản ban hành Ngày An toàn giao thông từ năm 2008, gồm 3 ngày: 20/02, 10/04 và 30/09.
 
Jump to month
Calendar Jump


   
All times are GMT +7. The time now is 02:39 AM.
Copyright ©2000 - 2018, Hotakky Community
vBulletin Skin developed by: Ho!Takky
vBCredits v1.4 Copyright ©2007 - 2008, PixelFX Studios